Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

Chuyên phụ kiện quang, nhân - mặt - đế, dây nhảy,ODF 2Fo, 4Fo, converter, module (450)

50.000 đ /c

Nếu tin rao có nhiều sản phẩm,giá sẽ tùy thuộc vào SP cụ thể

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 9804855
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 20/01/2021 - 23:59
  • Địa chỉ : 114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
  • Gian hàng đăng : victelecom
Xem tin rao của Công ty TNHH xây dựng viễn thông Vân Nam
Chat ngay
0438 6 *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

Các sản phẩm thuộc danh mục Phụ kiện quang

Sản phẩm up mẫu

converter-zyxel-1000-fo-det

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

media-converter-100

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

media-converter-100-1Fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

media-converter-1000-1Fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Module-quang-1000Base-BX-WDM

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Module-quang-TL-SM311LM-1000

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Module-quang-Zyxel-1000-Base

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Măng xông quang 24fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Măng xông quang 4fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Măng xông cáp quang loại mũ chụp

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Măng xông quang 12fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Victelecom xả hàng măng xông quang,

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Măng xông quang giá rẻ

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Đầu nối suy hao quang LC/PC or LC/UPC

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Bộ suy hao tín hiệu quang SC

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/PC-SC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang Single mode/Multimode LC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Dây nhảy quang

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

ODF quang ngoài trời

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

ODF quang 24 core

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

ODF quang 12 core

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Optical-converter

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Optical-converter

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

converter 2fo multimode

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

converter 2fo netlink

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Converter-quang-chuẩn-A-1fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

Converter-quang-chuẩn-B-1Fo

Giá: Liên hệ

Sản phẩm up mẫu

converter-zyxel-1000

Giá: Liên hệ


Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần