7438
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HN: 0984.055.173| HCM: 070.501.8954

Module quang - Chuyen quang, modulequang

Có tổng số 38 tin rao vặt trên toàn quốc.

Loại: Tất cả  |  Cần bán  |  Cần mua     Tình trạng: Tất cả  |  Mới  |      Sắp xếp: Mới cập nhật  |  Giá  |  Giá
Trước: raovatPosition
/raovat/type.php?iCat=7438
Sau: raovatPosition
/raovat/type.php?iCat=7438
  • SFP Transceiver 1.25G 40km(37)

    Cập nhật: 6 phút trước Tình trạng: Mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Xgiga Model SFP 1.25G -LHX Kiểu máy 1.25G SFP Tranceiver Sợi quang ...
    Hồ Lâm31/03/2020 - 13:38 trong Module quang
    270.000
    ₫ / Cái
  • Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode(28)

    Module quang SFP Cisco SFP-10G-LR Cisco Product # : SFP-10G-LR= Cisco Part Number : SFP-10G-LR Made In (COO) : Malaysia Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 The Cisco® 10GBASE SFP+ modules give you a...
    Hồ Lâm31/03/2020 - 13:38 trong Module quang
    3.750.000
    ₫ / Cái
  • Cisco glc-sx-mmd 1000base-sx sfp transceiver module for mmf(29)

    Cập nhật: 5 phút trước Tình trạng: Mới Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Cisco Model GLC-SX-MMD Kiểu máy SFP Cổng quang LC Duplex Sợi quang ...
    Hồ Lâm31/03/2020 - 13:38 trong Module quang
    1.080.000
    ₫ / Cái
  • Module quang cisco glc-lh-smd 1000base-lx/lh sfp transceiver(35)

    GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM Cisco Part Number : GLC-LH-SMD Cisco Product # : GLC-LH-SMD= Made In (COO) : Malaysia Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 ...
    Hồ Lâm31/03/2020 - 13:38 trong Module quang
    1.080.000
    ₫ / Cái
  • XSFP-1.25G-SX, SFP MODULE (XGIGA - TQ) tại Hồ Chí Minh(1.378)

    Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP Module, SFP Transceiver của hãng Xgiga - Trung Quốc như sau: Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550m http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shopi...
    tranduchoa17/10/2014 - 09:35 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại Thiết bị chuyển đổi quang điện (1.045)

    Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại Thiết bị chuyển đ ổi quang điện - Media converter của hãng APTtek - Trung Quốc như sau: APT-103S33OC - 20 km APT-103S34OC - 40 km APT-103S36OC - 60...
    tranduchoa10/10/2014 - 13:35 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • SFP TRANSCEIVER CHO SDH (STM-1, STM-4, STM-16 tại Hồ Chí Minh(1.437)

    Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP Module, SFP Transceiver cho SDH (STM-1, STM-4, STM-16) của hãng Xgiga - Trung Quốc như sau: Module quang dùng cho mạng STM1, STM4, STM16... Cổng nối...
    tranduchoa09/09/2014 - 11:03 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • SFP TRANSCEIVER, XSFP-155M-100LX (XGIGA - TQ)...GIÁ TỐT..!!! tại Hồ Chí Minh(1.029)

    Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP Module, SFP Transceiver của hãng Xgiga - Trung Quốc như sau: SFP Single-mode 100/155Mbps MODEL: XSFP-155M-100LX (Cisco part # : GLC-FE-100LX) Module...
    tranduchoa09/09/2014 - 11:03 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFF (Bidi) FH-net tại Hà Nội(373)

    MÔ TẢ: Small Form Factor 2X5 / 2X10 Package Simplex LC Single-Mode / Multi-Mode Transceiver Single. Nguồn điện cung cấp +3.3V, Giao diện dữ liệu LV-PECL. An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFP (Bidi) FH-net tại Hà Nội(611)

    MÔ TẢ: Hỗ trợ Hot-Pluggable, simplex LC or SCConnector Single Nguồn điện cung cấp +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang GBIC FH-net tại Hà Nội(433)

    MÔ TẢ: Nguồn điện cung cấp đơn +3.3V hoặc +5V. Hỗ trợ Hot pluggable đầu nối SC đôi Gigabit Ethernet 1000Base-SX/LX/XD/ZX at 1.25Gb/s An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với IEC60825-1...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFF FH-net tại Hà Nội(354)

    MÔ TẢ: Small Form Factor 2X5 / 2X10 Package DuplexLC Single-Mode / Multi-Mode Transceiver Single. Nguồn điện cung cấp +3.3V, Giao diện dữ liệu LV-PECL. An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang 1*9 (Bidi) FH-net tại Hà Nội(399)

    MÔ TẢ: Single Fiber Bi-Directional Operation Single +3.3V hoặc điện cung cáp 5V, giao diện kĩ thuật LVPECL / PECL, DC Coupling, tương thích với Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE, an toàn cho thị...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFP FH-net tại Hà Nội(378)

    MÔ TẢ: Hỗ trợ Hot-Pluggable, Duplex LC Connector Single Nguồn điện cung cấp +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang 1*9 FH-net tại Hà Nội(454)

    MÔ TẢ: - 1X9 Pin Package Single-Mode Transceiver Single +3.3V or +5V Power Supply LVPECL / PECL / TTL Data Interface, DC Coupling Fully Compliant with ITU-T G 957, G958 Specifications Eye Safety,...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang GBIC (Bidi) FH-net tại Hà Nội(398)

    MÔ TẢ: Nguồn điện cung cấp đơn +3.3V hoặc +5V. Hỗ trợ Hot pluggable đầu nối SC đơn Gigabit Ethernet 1000Base-SX/LX/XD/ZX at 1.25Gb/s An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với IEC60825-1...
    Công ty CP XNK...15/05/2014 - 10:01 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module Finisar FTRX-1811-3 XFP Transceiver tại Hà Nội(703)

    Finisar's 80km FTRX-1811-3 Small Form Factor 10Gb/s (XFP) transceivers comply with the current XFP Multi-Source Agreement (MSA) Specification1. They comply with 80km SONET OC-192 and SDH STM-64 per...
    NHATVIET.,Corp22/04/2014 - 11:37 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG SFP STM-4 622M tại Hà Nội(630)

    SFP STM-4 622M Overview: OC-12 or STM-4 is a network line with transmission speeds of up to 622.08 Mbit/s (payload: 601.344 Mbit/s; overhead: 20.736 Mbit/s). Part No. Data...
    Vanny Alif Rukmana28/10/2013 - 09:26 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG SFP STM-1 155M tại Hà Nội(400)

    SFP OC-3 / STM-1 / 155Mb Overview: OC-3 is a network line with transmission speeds of up to 155.52 Mbit/s (payload: 148.608 Mbit/s; overhead: 6.912 Mbit/s, including path overhead) using...
    Vanny Alif Rukmana28/10/2013 - 09:22 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • MÔ ĐUN QUANG SFP 155Mbps, 20KM. WT-9110/SM/20/LC tại Hà Nội(370)

    Module quang SFP 155M bp s, 20Km Model: WT-9110/SM/20/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang v Truyền xa lên tới 20km với cáp quang...
    Thỏa thuận...
  • MÔ ĐUN QUANG SFP 1.25Gbps 40 KM. WT-9110G/SM/40/LC tại Hà Nội(686)

    MÔ ĐUN QUANG SFP 1.25Gbps 40km Model: WT-9110G/SM/40/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang. v Truyền xa lên tới 40km với cáp quang...
    Thỏa thuận...
  • MÔ ĐUN QUANG SFP 1.25Gbps 40 KM. WT-9110G/SM/40/LC tại Hà Nội(416)

    Module quang SFP 1.25Gbps 40km Model: WT-9110G/SM/40/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang. v Truyền xa lên tới 40km với cáp quang...
    Vanny Alif Rukmana25/10/2013 - 14:47 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • MÔ ĐUN QUANG SFP 155Mbps, 20KM. WT-9110/SM/20/LC tại Hà Nội(438)

    Module quang SFP 155M bp s, 20Km Model: WT-9110/SM/20/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang v Truyền xa lên tới 20km với cáp quang...
    Vanny Alif Rukmana25/10/2013 - 14:42 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Thiết bị Modem Vigor Draytek giá rẻ tại Hồ Chí Minh(690)

    Công ty cổ phần viễn thông Fpt **** Thiết bị modem Vigor DrayTek Các thiết bị Broadband Vigor Draytek này có thể sử dụng đa dịch vụ như ADSL, internet cáp quang , truyền hình cáp , Leased...
    Dương Duy Thảo24/09/2013 - 23:27 trong Module quang
    1.500.000
    ₫ / cái
  • MODULE QUANG SFP STM-16 2.5G tại Hà Nội(689)

    MODULE QUANG SFP STM-16 Multi-Rate Overvie The SFP STM-16 Multi-rate Series 2.67Gb/s transceiver module integrates optics and electronics in a Small Form Factor Pluggable (SFP) package. It is...
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG SFP STM-4 622M tại Hà Nội(750)

    SFP STM-4 622M Overview: OC-12 or STM-4 is a network line with transmission speeds of up to 622.08 Mbit/s (payload: 601.344 Mbit/s; overhead: 20.736 Mbit/s). Part No. Data...
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG SFP STM-1 155M tại Hà Nội(663)

    SFP OC-3 / STM-1 / 155Mb Overview: OC-3 is a network line with transmission speeds of up to 155.52 Mbit/s (payload: 148.608 Mbit/s; overhead: 6.912 Mbit/s, including path overhead) using...
    Thỏa thuận...
  • SFF (BI-DI) Module FH-net tại Hà Nội(234)

    MÔ TẢ: Small Form Factor 2X5 / 2X10 Package Simplex LC Single-Mode / Multi-Mode Transceiver Single. Nguồn điện cung cấp +3.3V, Giao diện dữ liệu LV-PECL. An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:24 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • SFP (BI-DI) Module FH-net tại Hà Nội(272)

    MÔ TẢ: Hỗ trợ Hot-Pluggable, simplex LC or SCConnector Single Nguồn điện cung cấp +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:22 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • GBIC Module FH-net tại Hà Nội(289)

    MÔ TẢ: Nguồn điện cung cấp đơn +3.3V hoặc +5V. Hỗ trợ Hot pluggable đầu nối SC đôi Gigabit Ethernet 1000Base-SX/LX/XD/ZX at 1.25Gb/s An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với IEC60825-1...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:18 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • SFF Module FH-net tại Hà Nội(246)

    MÔ TẢ: Small Form Factor 2X5 / 2X10 Package DuplexLC Single-Mode / Multi-Mode Transceiver Single. Nguồn điện cung cấp +3.3V, Giao diện dữ liệu LV-PECL. An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:13 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • SFP Module FH-net tại Hà Nội(318)

    MÔ TẢ: Hỗ trợ Hot-Pluggable, Duplex LC Connector Single Nguồn điện cung cấp +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:05 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • 1*9 Module FH-net tại Hà Nội(292)

    MÔ TẢ: - 1X9 Pin Package Single-Mode Transceiver Single +3.3V or +5V Power Supply LVPECL / PECL / TTL Data Interface, DC Coupling Fully Compliant with ITU-T G 957, G958 Specifications Eye Safety,...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 13:02 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • GBIC (BI-DI) Module FH-net tại Hà Nội(244)

    MÔ TẢ: Nguồn điện cung cấp đơn +3.3V hoặc +5V. Hỗ trợ Hot pluggable đầu nối SC đơn Gigabit Ethernet 1000Base-SX/LX/XD/ZX at 1.25Gb/s An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với IEC60825-1...
    Công ty CP XNK...04/09/2012 - 11:56 trong Module quang
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFP 155Mbps, 20Km. WT-9110/SM/20/LC tại Hà Nội(1.350)

    Module quang SFP 155M bp s, 20Km Model: WT-9110/SM/20/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang v Truyền xa lên tới 20km với cáp quang...
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG STM-1 155M tại Hà Nội(681)

    SFP STM-1 155M Overview: OC-3 is a network line with transmission speeds of up to 155.52 Mbit/s (payload: 148.608 Mbit/s; overhead: 6.912 Mbit/s, including path overhead) using fiber optics....
    Thỏa thuận...
  • Module quang SFP 1.25Gbps 40km. WT-9110G/SM/40/LC tại Hà Nội(1.490)

    Module quang SFP 1.25Gbps 40km Model: WT-9110G/SM/40/LC Đặc tính: v SFP package với đầu nối LC. v 1310nm FP Laser và PIN tách sóng quang. v Truyền xa lên tới 40km với cáp quang...
    Thỏa thuận...
  • MODULE QUANG SFP STM-16 tại Hà Nội(440)

    MODULE QUANG SFP STM-16 Multi-Rate Overview The SFP STM-16 Multi-rate Series 2.67Gb/s transceiver module integrates optics and electronics in a Small Form Factor Pluggable (SFP) package. It...
    Thỏa thuận...
Có tổng số 38 tin rao vặt về Module quang - Chuyen quang, modulequang.