Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

Module quang 1*9 (Bidi) FH-net (393)

Thỏa thuận
Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 5750555
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 31/12/2020 - 23:59
  • Tài khoản đăng : tmglobal_kd3
Xem tin rao của Công ty CP XNK Thương mại và Công nghệ TM
Chat ngay
0439 4 *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

MÔ TẢ:

Single Fiber Bi-Directional Operation Single +3.3V hoặc điện cung cáp 5V, giao diện kĩ thuật LVPECL / PECL,  DC Coupling, tương thích với Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE, an toàn cho thị giác, thích hợp laser loại 1, tương thích với IEC60825-1, cô lập >30dB, nhiễu xuyên âm <-45dB, nhiệt độ khi vận hành : -40℃ to +85℃ theo chuẩn RoHS.

ĐẶC TÍNH:

- Single fiber Bi-Directional operation.

- Tích hợp 1550/1310nm hoặc 1550/1490nm, bộ lọc WDM.

- Nguồn điện cung cấp đơn +3.3V hoặc +5V.

- Giao diện kĩ thuật LVPECL/PECL, DC coupling.

- Tùy chọn 1x9/SFF/SFP/GBIC.

- Tương thích với telcordia(Bellcore) GR-486-CORE.

- an toàn cho thị giác, thích hợp laser loại 1, tương thích với IEC60825-1.

- Cô lập > 30dB, nhiễu xuyên âm <-45dB.

- Nhiệt độ khi vận hành: -40◦C to + 85◦C.

- Theo chuẩn RoHS.

TỪ KHÓA: Mô-đun quang, Mô-đun quang 1*9, 

THÔNG TIN CHI TIẾT:

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TM
Địa chỉ: 50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Điện thoại: (04) 3944 8436 / 3944 8437
Fax: (04) 3944 8333
Email: Sales@tmglobal.com.vn
Website: http://www.tmglobal.com.vn

Thông tin chung
Hãng sản xuất FH-net
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm cùng người bán

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần