Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

Module quang SFP (Bidi) FH-net (610)

Thỏa thuận
Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 5750436
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 31/12/2020 - 23:59
  • Tài khoản đăng : tmglobal_kd3
Xem tin rao của Công ty CP XNK Thương mại và Công nghệ TM
Chat ngay
0439 4 *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

MÔ TẢ: 

Hỗ trợ Hot-Pluggable, simplex LC or SCConnector Single Nguồn điện cung cấp  +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác, Laser loại 1, tương thích với IEC60825. Tương thích với Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE. Đạt chuẩn RoHS.

ĐẶC TÍNH:

- Single mode bi-directional transmission.

- SFP multi source package with LC receptacle.

- Up to 155Mb/s datalinks.

- Hot pluggable capability.

- Nguồn điện cung cấpSingle + 3.3V.

- Cô lập> 30dB, nhiễu xuyên âm < -45 dB.

- tương thích với thông số kĩ thuật cho IEEE802.3Z.

- tương thích với Bellcore TA-NWT-000983.

- An toàn cho thị giác, Laser loại 1.

- tương thích với IEC60825-1.

TỪ KHÓA: Mô-đun quang,  

THÔNG TIN CHI TIẾT:

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TM
Địa chỉ: 50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Điện thoại: (04) 3944 8436 / 3944 8437
Fax: (04) 3944 8333
Email: Sales@tmglobal.com.vn
Website: http://www.tmglobal.com.vn

Thông tin chung
Hãng sản xuất FH-net
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm cùng người bán

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần