Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

MODULE QUANG SFP STM-4 622M (749)

Thỏa thuận
Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 3695356
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 31/12/2020 - 23:59
  • Tài khoản đăng : Bachyen
Xem tin rao của Nguyễn Thị Bạch Yến
Chat ngay
+849 0 *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

SFP STM-4 622M

Overview:

OC-12 or STM-4 is a network line with transmission speeds of up to 622.08 Mbit/s (payload: 601.344 Mbit/s; overhead: 20.736 Mbit/s).

Part No.

Data Rate

Wavelength

Source

Distance

DDM
(optional)

Application

FE / GbE

SDH/
SONET

FTTx

ES-1306-20

622Mb; SM

1310nm

FP

20km

+

 

+

 

ES-1306-40

622Mb; SM

1310nm

FP

40km

+

 

+

+

ES-1506-80

622Mb; SM

1550nm

DFB

80km

+

 

+

+

ES-1506-B

622Mb; SM

1550nm

DFB

120km

+

 

+

+

ES-1506-C

622Mb; SM

1550nm

DFB

160km

+

 

+

+

G.957 Parameters specified for STM-4 optical interfaces

Parameters

Unit

Values

Digital signal

 

STM-4 according to Recommendation G.707

Nominal bit rate

kbit/s

622 080

Application code (Table 1)

 

I-4

S-4.1

S-4.2

L-4.1

L-4.2

L-4.3

Operating wavelength range

nm

1261a)-1360

1293‑1334/

1430-1580

1300-1325/

1280-1335

1480-1580

1480-1580

1274-1356

1296-1330

Transmitter at reference point S

 

 

 

 

 

 

 

 

Source type

 

MLM

LED

MLM

SLM

MLM

SLM

SLM

SLM

Spectral characteristics:

 

 

 

 

 

 

 

 

 

– maximum RMS width (s)

nm

14.5

35

4/2.5

2.0/1.7

– maximum –20 dB width

nm

1

1

< 1b)

1

– minimum side mode suppression ratio

dB

30

30

30

30

Mean launched power:

 

 

 

 

 

 

 

 

 

– maximum

dBm

-8

-8

-8

2

2

2

– minimum

dBm

-15

-15

-15

-3

-3

-3

Minimum extinction ratio

dB

8.2

8.2

8.2

10

10

10

Optical path between S and R

 

 

 

 

 

 

 

 

Attenuation rangec)

dB

0-7

0-12

0-12

10-24

10-24

10-24

Maximum dispersion

ps/nm

13

14

46/74

NA

92/109

NA

b)

NA

Minimum optical return loss of cable plant at S, including any connectors

dB

NA

NA

24

20

24

20

Maximum discrete reflectance between S and R

dB

NA

NA

-27

-25

-27

-25

Receiver at reference point R

 

 

 

 

 

 

 

Minimum sensitivityc)

dBm

-23

-28

-28

-28

-28

-28

Minimum overload

dBm

-8

-8

-8

-8

-8

-8

Maximum optical path penalty

dB

1

1

1

1

1

1

Maximum reflectance of receiver, measured at R

dB

NA

NA

-27

-14

-27

-14

Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Viễn thông Văn Yến Vương.

Địa chỉ:          62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam

Điện thoại:     +84 39449539

Fax:                +84 39454182

Website:          www.vyv.com.vn

Email:             contact@vyv.com.vn 

 

 

Thông tin chung
Hãng sản xuất vyv
Kiểu máy Module quang SFP STM-4 622M
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm cùng người bán

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần