Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

MODULE QUANG SFP STM-16 (439)

Thỏa thuận
Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 3684050
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 31/12/2020 - 23:59
  • Tài khoản đăng : Bachyen
Xem tin rao của Nguyễn Thị Bạch Yến
Chat ngay
(+84) *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

MODULE QUANG SFP STM-16  Multi-Rate

Overview

The SFP STM-16 Multi-rate Series 2.67Gb/s transceiver module integrates optics and electronics in a Small Form Factor Pluggable (SFP) package. It is Multisource Agreement (MSA) compatible and designed for operation at 1310 nm and 1550 nm. Although optimized for STM-16, it provides multi-rate capabilities and can be used from STM-1 (155 Mb/s) up to 2.7 Gb/s. MultiRate SFP transceiver provides a fully SONET compliant interface between the SONET/SDH photonic layer and the electrical layer. Its microprocessor - based modular design implements all features specified in the SFP MSA compatible 2-wire Serial Digital Diagnostic Monitoring Interface for Optical Transceivers. STM-16 is a network line with transmission speeds of up to 2488.32 Mbit/s (payload: 2405.376 Mbit/s; overhead: 82.944 Mbit/s).

Part No.

Data Rate

Wavelength

Source

Distance

DDM
(optional)

Application

FE / GbE

SDH/
SONET

FC

EOLS-8524-02

1.063/2.125G; MM

850nm

VCSEL

300m

+

 

 

+

EOLS-1324-02

2.5/2.67G; SM

1310nm

FP

2km

+

+

+

+

EOLS-1324-15

2.5/2.67G; SM

1310nm

DFB

15km

+

+

+

+

EOLS-1324-40

2.5/2.67G; SM

1310nm

DFB

40km

+

+

+

+

EOLS-1524-40

2.5/2.67G; SM

1550nm

DFB

40km

+

+

+

+

EOLS-1524-80

2.5/2.67G; SM

1550nm

DFB

80km

+

+

+

+

EOLS-1524-A

2.5/2.67G; SM

1550nm

DFB

100km

+

+

+

+

EOLS-1524-B

2.5/2.67G; SM

1550nm

DFB

120km

+

+

+

+

EOLS-1524-C

2.5/2.67G; SM

1550nm

DFB

160km

+

 

 

 

Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Viễn thông Văn Yến Vương.

Địa chỉ:          62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam

Điện thoại:     +84 39449539

Fax:                +84 39454182

Website:          www.vyv.com.vn

Email:             contact@vyv.com.vn 

Thông tin chung
Hãng sản xuất vyv
Kiểu máy Module quang SFP STM-16 2,5G
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm cùng người bán

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần