Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay
Convertor Single Mode RJ45 port-40 km (6C-0140)
  • Convertor Single Mode RJ45 port-40 km (6C-0140) - Ảnh 1
Chia sẻ tới

Convertor Single Mode Rj45 Port-40 Km (6c-0140)

1.300.000   (Có VAT)
  • BÁO GIÁ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNG
Số lượng:
/ 1 sản phẩm
Xuất xứ : Đang cập nhật
* Lưu ý: Giá hiển thị trên website vatgia.com không bao gồm phí vận chuyển và các phụ phí khác. Vatgia.com chỉ đóng vai trò trung gian kết nối Người mua - Người bán. Nếu Quý khách có nhu cầu thỏa thuận về vận chuyển, thanh toán hoặc có bất cứ thông tin khiếu nại nào, vui lòng liên hệ trực tiếp với Người bán để được hỗ trợ.

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Thông số kĩ thuật trên Vatgia.com chỉ mang tính tham khảo, thông số có thể thay đổi mà không báo trước.
Nếu bạn phát hiện thông số sai xin hãy Click vào đây để thông báo cho chúng tôi. Xin trân trọng cảm ơn bạn!
Cập nhật: 24/08/2020 - 13:08Tình trạng: Mới
Bảo hành: 12 ThángNguồn gốc: Chính hãng
Hãng sản xuất6COM
Model6C-0140
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 40
Đầu nối điện RJ45
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp
• -
Chế độ làm việc 10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 40Km
Hỏi đáp gian hàng
Bình luận về Convertor Single Mode RJ45 port-40 km (6C-0140)
Sản phẩm cùng danh mục
Máy kiểm tra cáp mạng Lan Hioki 3665-20
6.739.000₫
  minhhai1712  · Hà Nội
24/08/2020
Dụng Cụ Bấm Đầu Cos TCVN HCT540
5.200.000₫
  minhhai1712  · Hà Nội
24/08/2020
HP 2530-48G-PoE+ Switch (J9772A)
57.000.000₫
  minhhai1712  · Hà Nội
24/08/2020
Card chuyển đổi com RS232 ra RS422 / RS485
240.000₫
  minhhai1712  · Hà Nội
24/08/2020
RCA /S-Video  to VGA converter
830.000₫
  minhhai1712  · Hà Nội
24/08/2020
Bấm để hiện số
0915 624 xxxx
Chat với Gian hàng
Hà Đông, Hanoi, Vietnam
Được đánh giá tốt87,5%
Xem Shop