Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán D-Link DEM-434XT 10GBASE-ZR Single-mode SFP+ Transceiver 80km cập nhật mới nhất 2020

1 nơi bán, giá từ : 0₫
Hãng sản xuất: D-LinkKiểu máy: SFP+
Xuất xứ: Đang chờ cập nhật
D-Link DEM-434XT 10GBASE-ZR Single-mode SFP+ Transceiver 80km
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Cisco Sfp-10G-Lr  Cisco 10Gbase-Lr Sfp+ Module For Smf, 10 Km, Single Mode
Cisco Sfp-10G-Lr Cisco 10Gbase-Lr Sfp+ Module For Smf, 10 Km, Single Mode

Module Quang Sfp Cisco Sfp-10G-Lr Cisco Product # : Sfp-10G-Lr= Cisco Part Number : Sfp-10G-Lr Made In (Coo) : Malaysia Bảo Hành : 12 Tháng 1 Đổi 1 The Cisco® 10Gbase Sfp+ Modules Give You A...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Fc/apc-Fc/apc Single-Mode 3M
Dây Nhảy Quang Fc/apc-Fc/apc Single-Mode 3M

Dây Nhảy Quang Fc-St, Singlemode, Duplex | Patchcord-Sc/st-Mm Thông Tin Sản Phẩm Dây Nhẩy Quang Singlemode Fc-St Singlemode - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp Quang Single-Mode , Sợi Đôi -...

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16)
Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16)

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Sfp Module, Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16) Của Hãng Xgiga - Trung Quốc Như Sau: Module Quang Dùng Cho Mạng Stm1, Stm4, Stm16... Cổng Nối...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Saleit - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Opt-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310Nm, 25Km
Saleit - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Opt-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310Nm, 25Km

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Chất Lượng - Giá...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Gigabit (1.25G) Sfp Module, Single Fiber, Wdm
Gigabit (1.25G) Sfp Module, Single Fiber, Wdm

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Sfp Module, Sfp Transceiver Dùng Cho Switch Quang (Tương Thích Với Cisco, Alcatel, Linksys, 3Com, Zyxel, Dbcom .... Của Hãng Xgiga - Trung Quốc Như Sau: ...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16
Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Sfp Module, Sfp Transceiver Cho Sdh (Stm-1, Stm-4, Stm-16) Của Hãng Xgiga - Trung Quốc Như Sau: Module Quang Dùng Cho Mạng Stm1, Stm4, Stm16... Cổng Nối...

53C,hồ Hảo Hớn,p-Cô Giang,q1-Tp-Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Sfp Transceiver 1.25G 40Km
Sfp Transceiver 1.25G 40Km

Cập Nhật: 6 Phút Trước Tình Trạng: Mới Bảo Hành: 12 Tháng Nguồn Gốc: Chính Hãng Hãng Sản Xuất Xgiga Model Sfp 1.25G -Lhx Kiểu Máy 1.25G Sfp Tranceiver Sợi Quang ...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nối Quang Lc, Sc Single-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom
Dây Nối Quang Lc, Sc Single-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom

Dây Nối Quang Lc, Scsingle-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom Dây Hàn Nối Quang Tên Tiếng Anh Là Pigtail (Một Số Nơi Còn Còn Là Dây Đuôi Lợn, Dây Đuôi Chuột) Là Một Đoạn Cáp Quang...

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Intel Afbr-703Sdz-In2 Sfp Transceiver Module Dual Rate 1G/10G
Intel Afbr-703Sdz-In2 Sfp Transceiver Module Dual Rate 1G/10G

Mô Tả Sản Phẩm Intel Afbr-703Sdz-In2 Sfp Transceiver Module Dual Rate 1G/10G Sfp+ Sr (Bailed) For Data Networking, Optical Network - 1 X 10Gbase-Sr. New Factory Sealed. In Stock. E65689-001 ...

Hanoi, Trung Hòa Nhân Chính, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hanoi, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M

Đầu Nối Suy Hao Quang Lc/pc Or Lc/upc Giá: Liên Hệ Bộ Suy Hao Tín Hiệu Quang Sc Giá: Liên Hệ ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Tư Vấn Lắp Đặt Wifi Tận Nhà - Tenda, Tplink, D-Link, Linksys.. Giá Thấp Nhất
Tư Vấn Lắp Đặt Wifi Tận Nhà - Tenda, Tplink, D-Link, Linksys.. Giá Thấp Nhất

Vi Tính Võ Hoàng Mang Internet Không Dây Đến Mọi Người! Hotline : 1900 2021 Cước: 1.000 Đ / Phút. Mua Hàng: Nhấn Phím 2, Kỹ Thuật: Phím 3 ********ooo******** A - Nhóm Accesspoint (Router Wifi) Tư...

376/42 Nguyễn Đình Chiểu, P.4, Q.3, Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M

Trang Chủ Tin Tức Liên Hệ Chăm Sóc Khách Hàng: 0913.581.115 Có 0 Sản Phẩm Danh Mục Sản Phẩm Cáp Quang ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
J9054B X111 100M Sfp Lc Fx Transceiver
J9054B X111 100M Sfp Lc Fx Transceiver

Thông Số Kỹ Thuật J9054B J9054B X111 100M Sfp Lc Fx Transceiver Quý Công Ty Xin Vui Lòng Liên Hệ Với Chúng Tôi Để Đựoc Tư Vấn Và Giá Tốt Cho Bạn Công Ty Cổ Phần Giải...

15 Ngõ 27 Vũ Ngọc Phan, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc
Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc

Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc Dây Nhảy Quang Lc-Lc, Singlemode, Duplex | Patchcord-Sc/st-Sm Thông Tin Sản Phẩm Dây Nhẩy Quang Singlemode Lc-Lc Singlemode - Dây Nhảy Quang Là...

15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Sfp Transceiver, Xsfp-155M-100Lx (Xgiga - Tq)...giá Tốt..!!!
Sfp Transceiver, Xsfp-155M-100Lx (Xgiga - Tq)...giá Tốt..!!!

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Sfp Module, Sfp Transceiver Của Hãng Xgiga - Trung Quốc Như Sau: Sfp Single-Mode 100/155Mbps Model: Xsfp-155M-100Lx (Cisco Part # : Glc-Fe-100Lx) Module...

53C,hồ Hảo Hớn,p-Cô Giang,q1-Tp-Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cisco Glc-Sx-Mmd 1000Base-Sx Sfp Transceiver Module For Mmf
Cisco Glc-Sx-Mmd 1000Base-Sx Sfp Transceiver Module For Mmf

Cập Nhật: 5 Phút Trước Tình Trạng: Mới Bảo Hành: 12 Tháng Nguồn Gốc: Chính Hãng Hãng Sản Xuất Cisco Model Glc-Sx-Mmd Kiểu Máy Sfp Cổng Quang Lc Duplex Sợi Quang ...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cáp Quang Single Mode Đơn Mốt 48 Sợi Giá Rẻ Lh
Cáp Quang Single Mode Đơn Mốt 48 Sợi Giá Rẻ Lh

Cáp Quang Single Mode ( Đơn Mốt) 48 Sợi Giá Rẻ Lh 0916.955.988 Số Sợi: 48 Sợi Quang Đơn Mode. Bước Sóng Họat Động Của Sợi Quang: Từ 1310Nm Và 1550Nm. Phần Tử Chịu Lực Trung Tâm Phi Kim Loại (Frp)....

15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam
Gọi điện
Mới - Cần bán
10 Gigabit Ethernet Transceiver, Sfp+
10 Gigabit Ethernet Transceiver, Sfp+

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Sfp+ Module, 10 Gigabit Ethernet Transceiver Dùng Cho Core Switch (Tương Thích Với Cisco, Alcatel, Linksys, 3Com, Zyxel, Dbcom .... Của Hãng Xgiga - Trung...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P.cô Giang, Q.1
Gọi điện
Mới - Cần bán
Modul Quang Cisco Glc-Sx-Mm 1000Base Sfp, Lc Connector Sx Transceiver
Modul Quang Cisco Glc-Sx-Mm 1000Base Sfp, Lc Connector Sx Transceiver

Module Cisco Glc – Sx-Mmd Là Loại Thiết Bị Thu Phát Được Sử Dụng Chủ Yếu Để Kết Nối Đến Các Thiết Bị Mạng Như Switch Với Các Thiết Bị Chuyển Đổi. Module Cisco Glc-Sx-Mmd Compatible 1000Base-Sx...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
HN: 0902.957.889
HCM: 0943.985.050

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: MiHuNguyen    Cập nhật: 26/08/2020 - 16:38
Một sồ dòng PLC Q Mitsubishi: Q00CPU Q00JCPU Q00UCPU Q00UJCPU Q01CPU Q01UCPU Q02CPU Q02HCPU Q02PHCPU Q02UCPU Q03UDCPU Q03UDECPU Q04UDEHCPU Q04UDHCPU Q06HCPU Q06PHCPU...
Đăng bởi: MiHuNguyen    Cập nhật: 21/08/2020 - 16:10
750-650 / 000-001 750-650 / 000-002 750-650 / 000-004 750-650 / 000-006 750-650 / 000-009 750-650 / 000-010 750-650 / 000-011 750-650 / 000-012 750-650 / 000-013 750-650 /...
Đăng bởi: MiHuNguyen    Cập nhật: 18/08/2020 - 14:51
Mô tả: Card giao tiếp máy tính QJ71C24N-R4 Cổng giao tiếp: RS422/RS485 Phương thức giao tiếp: Full duplex/ half duplex Kiểu dữ liệu : 1 start bit, 7 hay 8 data bits, 1 hay 0...