Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Module quang SFP Linksys LACGLX 1000base-LX 1 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber cập nhật mới nhất 2021

8 nơi bán, giá từ : 1.750.000₫ - 3.720.000₫
Hãng sản xuất: LinksysKiểu máy: SFP
Xuất xứ: Đang chờ cập nhật
Xem thêm
Module quang SFP Linksys LACGLX 1000base-LX 1 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber
Gian hàng xác thực tích cực
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 36 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
0914 ******
Gian hàng xác thực
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam
Hà Nội : Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam (zlink)
842473 ******
Liên hệ gian hàng
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: Không có
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh
Hà Nội : Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh (tuanlinhnet)
02422 ******
Gian hàng thường
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Chợ Đầu Mối Sản Phẩm CNTT
Hồ Chí Minh : Chợ Đầu Mối Sản Phẩm CNTT (ilacomputer)
97,7% đánh giá tốt (trong tổng số 43 đánh giá)
0938 ******
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ HPA
Hồ Chí Minh : Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ HPA (tinhocHPA)
0938 ******
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
CTY TNHH Kỹ Thuật Hưng Thịnh (hungthinh864)
Hồ Chí MinhBình Dương : CTY TNHH Kỹ Thuật Hưng Thịnh (hungthinh864) (hungthinh864)
Liên hệ chị Hằng. Cám ơn bạn đã xem !
02873 ******
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Máy Tính Ngân Thanh
Hồ Chí Minh : Máy Tính Ngân Thanh (bellcomputer)
95,2% đánh giá tốt (trong tổng số 645 đánh giá)
02822 ******
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Công Ty TNHH Một Thành Viên Tin Học Thành Linh
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Một Thành Viên Tin Học Thành Linh (thanhlinhcomputer)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 1 đánh giá)
0969 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Bán Nhà 61 Quang Trung, P.10 1 Trệt 1 Lầu 40M2 Sổ Hồng Riêng
Bán Nhà 61 Quang Trung, P.10 1 Trệt 1 Lầu 40M2 Sổ Hồng Riêng

Cần Tiền Nên Muốn Bán Gấp Nhà 61 Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp. - Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng. - Diện Tích: 5Mx8M. Diện Tích Sử Dụng: 80M2. Nhà 1 Trệt, 1 Lầu. - Kết Nối Với Các Trục Đường Chính: Phan Văn...

Quang Trung
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bán Gấp Nhà 1 Đời Chủ Quang Trung,p.10,gò Vấp:nhà Mới,tặng Nội Thất,45M2 Chỉ 3.95 Tỷ
Bán Gấp Nhà 1 Đời Chủ Quang Trung,p.10,gò Vấp:nhà Mới,tặng Nội Thất,45M2 Chỉ 3.95 Tỷ

Cần Bán Gấp Trước Tết Căn Nhà 2 Tầng Xinh Lung Linh Như Ngọc Trinh Đường Quang Trung,phường 10,gò Vấp:gần Vincom Quang Trung,ubnd Gò Vấp,khu City Land,bệnh Viện Hồng Đức…hẻm Trước Nhà 3M,thông...

Quang Trung,phường 10,gò Vấp
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bán Nhà Đường Quang Trung, P.10, Gò Vấp, 5X8M, 1 Trệt, 1 Lầu, 2.7 Tỷ (Tl)
Bán Nhà Đường Quang Trung, P.10, Gò Vấp, 5X8M, 1 Trệt, 1 Lầu, 2.7 Tỷ (Tl)

- Cần Tiền Bán Gấp Nhà Đường Quang Trung, P10, Gò Vấp ( Gần Ngã 5 Chuồng Chó ) - Diện Tích : 5X8M, Công Nhận 40M2, 1 Trệt 1 Lầu, 2 Phòng Ngủ, 2 Wc - Nhà Mới Đẹp, Vào Ở Ngay, Hẻm Xe Máy Cách Mặt...

61 Quang Trung, P10, Gò Vấp
Gọi điện
Cũ - Cần bán
1.: Main H57 Intel Fpt Up Coi 3- Coi 5 - Coi7  2.chíp: Intel Core I3 3.0Ghz Sk
1.: Main H57 Intel Fpt Up Coi 3- Coi 5 - Coi7 2.chíp: Intel Core I3 3.0Ghz Sk

1 .: Main H57 Intel Fpt Up Coi 3- Coi 5 - Coi7 2 .chíp: Intel Core I3 3.0Ghz Sk 1155 3 .ram: Ddram 2Gb Iii Kingston Bus 1333 4 .vga: Rời 2Gb/128Bit - Gt630– Chiến Tất Các Game...

Hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Túi Lọc Pe 1-5-10 Micron, Túi Nmo 25-50-100 Micron, Túi Lọc Nước Thải Pe-Pp-Nmo
Túi Lọc Pe 1-5-10 Micron, Túi Nmo 25-50-100 Micron, Túi Lọc Nước Thải Pe-Pp-Nmo

Công Ty Mt Đông Châu Chúng Tôi Chuyên Nhập Khẩu Và Cung Cấp Túi Lọc, Vải Lọc Pe, Pp, Nmo. Đầy Đủ Kích Thước Và Cấp Độ Lọc, Với Ưu Thế Nhập Trực Tiếp Chúng Tôi Cung Cấp Với Giá Rất Thấp. Ngoài Ra...

8/2A1 Đinh Tiên Hoàng, Q.1
Gọi điện
Mới - Cần bán
Mark-10 Viet Nam - Stc Việt Nam - G1071 - G1046 - Ek3-500 - Ek3-100 - G1016-1 -
Mark-10 Viet Nam - Stc Việt Nam - G1071 - G1046 - Ek3-500 - Ek3-100 - G1016-1 -

Ergonomics Testing Kits Ek3-100 Advanced Ergonomics Testing Kit W/series 5 Force Gauge, 100 Lbf / 500 N Ek5-200 Advanced Ergonomics Testing Kit W/series 5 Force Gauge, 200...

10 Lô O, Kdc Mieu Noi, Dinh Tien Hoang St., W.3, Binh Thanh Dist., Hcmc, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
17.5-25, 20.5-25, 23.5-25, 26.5-25, 16.9-24, 18.00-25, 16.9-12/24, 10-16.5, 12-1
17.5-25, 20.5-25, 23.5-25, 26.5-25, 16.9-24, 18.00-25, 16.9-12/24, 10-16.5, 12-1

Vỏ Xe Xúc ( Vỏ Hơi, Vỏ Tubless ): 17.5-25, 20.5-25, 23.5-25, 26.5-25, 16.9-24, 18.00-25, 16.9-12/24, 10-16.5, 12-16.5, 12.00-24, 14.00-24, 16.00-25, 18.4-24, 18.4-30, 12.5/70-16, 15.5/60-18,...

12/23 Phan Văn Hớn, P Xuân Thới Thượng, Hóc Môn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cân Cub Mettler Toledo - Km Mua 10 Tạng 01 Thời Gian 06/08 - 08/08/2014
Cân Cub Mettler Toledo - Km Mua 10 Tạng 01 Thời Gian 06/08 - 08/08/2014

Cân Thủy Sản Cub I ( Mettler Toledo) – Chuyên Dùng Trong Nghành Thủy Sản – 0914982240 Ms.lam Kinh Doanh Cân Cub Mettler Toledo Thông Tin Chi Tiết Cân Điện Tử Cub: Cân Chuyên...

86/56 Phổ Quang, P.2, Q.tân Bình, Tp Hồ Chí Minh
Gọi điện
Mới - Cần bán
70M2 Quận 10, Nhà 1 Đời Chủ, Hẻm 10M, Vài Bước Chân Là Mt Đường Hà Đô Centro.
70M2 Quận 10, Nhà 1 Đời Chủ, Hẻm 10M, Vài Bước Chân Là Mt Đường Hà Đô Centro.

70M2 Quận 10, Nhà 1 Đời Chủ, Hẻm 10M, Vài Bước Chân Là Mt Đường Hà Đô Centro. Mô Tả: - 1 Trệt 1 Lững 3 Lầu 2 Sân Thượng. - Giếng Trời Và 6 Phòng Ngủ Lớn, Có Thể Làm Thêm 2 Phòng Nữa, 1 Phòng Thờ. -...

Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Lưới Quả Trám, Lưới Dập Giãn, Lưới Thép Hình Thoi 1 Ly. 1,5 Ly ,2 Ly, 3 Ly Mắt 10*20 , 15*30 , 20*40
Lưới Quả Trám, Lưới Dập Giãn, Lưới Thép Hình Thoi 1 Ly. 1,5 Ly ,2 Ly, 3 Ly Mắt 10*20 , 15*30 , 20*40

Công Ty Nhật Minh Hiếu Là Đơn Vị Chuyên Sản Xuất, Gia Công Các Loại Lưới Thép Hình Thoi, Lưới Mắt Cáo, Lưới Quả Trám Giá Hợp Lý Nhất Thị Trường . Lưới Kéo Dãn Là Một Trong Số Ít Các Tấm Kim Loại...

Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Giống Na Thái Lan, Quả To Đến 1Kg 1 Quả, Hiệu Quả Kinh Tế Cao Khi Trồng Na Thái. Cung Cấp Số Lượng L
Giống Na Thái Lan, Quả To Đến 1Kg 1 Quả, Hiệu Quả Kinh Tế Cao Khi Trồng Na Thái. Cung Cấp Số Lượng L

Viện Cây Giống Trung Ương. Giống Na Thái Lan, Quả To Đến 1Kg 1 Quả, Hiệu Quả Kinh Tế Cao Khi Trồng Na Thái. Giới Thiệu Giống Na Thái Trung Bình Mỗi Quả Na Có...

Khu31Ha Ngõ 237 Ngô Xuân Quảng Trâu Quỳ Gia Lâm Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Nhà Phố Chỉ Cách Hồ Hoàn Kiếm 10 Phút Lái Xe, 4 Tầng 1 Tum, Kiến Trúc Tân Cổ Điển Giá Chỉ 96Tr/m2
Nhà Phố Chỉ Cách Hồ Hoàn Kiếm 10 Phút Lái Xe, 4 Tầng 1 Tum, Kiến Trúc Tân Cổ Điển Giá Chỉ 96Tr/m2

Chính Chủ Cần Bán Lô Liền Kề Đền Lừ Hoàng Mai Vị Trí Trung Tâm, Kinh Doanh Sầm Uất. Nằm Cạnh Các Khu Dự Án Lớn, Và Một Số Trục Đường Lớn Tân Mai. Tôi Cần Bán Căn Shop Villa Đền Lừ, Dt: 112M2. Sổ Đỏ...

Hà Nội
Gọi điện
HN: 0902.957.889
HCM: 0943.985.050

Mô tả sản phẩm: Module quang SFP Linksys LACGLX 1000base-LX 1 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber

Module quang LINKSYS LACGLX1000Base-LX  1Gbps, Upto  10 km for SMF Optical Fiber 

Module quang LINKSYS LACGLX là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 850nm, với tốc độ truyền dẫn 1Gbps / 1.25Gbps, ModuleLACGLX cho khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang LACGLX   hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của Linksys mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi LACGLX được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo LACGLX  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

SFP Linksys LACGLX được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10KM, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để LACGLX làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy theo yêu cầu kết nối dữ liệu của các User).

Nếu LACGLX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver LACGLX  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang LINKSYS LACGLX SFP Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-LX
- Bước sóng: 1310nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả:  SFP Linksys 1000base-LX 10KM, for SMF optical fiber

Module quang Linksys LACGLX được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Linksys:

LGS318 – Linksys Smart Gigabit Switch 16 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45.

LGS326 – Linksys Smart Gigabit Switch 24 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45.

LGS326P – Linksys Smart PoE+ Gigabit Switch 24 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45.

LGS552 – LinksysManaged Gigabit Switch 50 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45, 2 x 10-Gigabit SFP+ Port Expansion

LGS552P – Linksys Managed Gigabit Switch 50 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45, 2 x 10-Gigabit SFP+ Port Expansion

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: MiHuNguyen    Cập nhật: 23/12/2020 - 14:59
1. Mô tả: Output QY41P Mitsubishi - Số đầu ra: 32 - Ngõ ra Transistor (Sink) - Điện áp đầu ra: 12-24V DC - Dòng điện ra 0.2A/ cổng - Thời gian đáp ứng: 2 us -...
Đăng bởi: ThoLeHoang    Cập nhật: 24/11/2020 - 16:59
Module Beckhoff CX5010-0120 Thông số kỹ thuật CX5010 Bộ xử lý Intel Atom® Z510, xung nhịp 1,1 GHz Số lõi 1 Khe cắm bộ nhớ flash cho thẻ Compact Flash, 128 MB đi kèm (có...
Đăng bởi: ThoLeHoang    Cập nhật: 24/11/2020 - 16:11
Module Beckhoff CX2500-0060 Thông số kỹ thuật : Giao diện: 2 x GBit Ethernet RJ45 Bộ điều khiển liên kết mạng internet: Intel 82574l Nguồn cấp: qua bus hệ thống (thông qua...