Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán 3ONEDATA Module quang SFP Multi-mode 100/155Mbps 2Km (SFP-SX-MM-0102) cập nhật mới nhất 2020

2 nơi bán, giá từ : 840.000₫
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Kiểu máy: - /
3ONEDATA Module quang SFP Multi-mode 100/155Mbps 2Km (SFP-SX-MM-0102)
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
0914 ******
Gian hàng thường
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Công Ty TNHH Tự Động Hóa Và Tin Học Công Nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Hà Nội 2 : Công Ty TNHH Tự Động Hóa Và Tin Học Công Nghiệp Bách Khoa (BKAII) (bkaii)
Công ty BKAII chuyên cung cấp các thiết bị...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 1 đánh giá)
0936 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp 1.25Gbps 40Km. Wt-9110G/sm/40/lc
Module Quang Sfp 1.25Gbps 40Km. Wt-9110G/sm/40/lc

Module Quang Sfp 1.25Gbps 40Km Model: Wt-9110G/sm/40/lc Đặc Tính: V Sfp Package Với Đầu Nối Lc. V 1310Nm Fp Laser Và Pin Tách Sóng Quang. V Truyền Xa Lên Tới 40Km Với Cáp Quang...

62 Bà Triệu - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp (Bidi) Fh-Net
Module Quang Sfp (Bidi) Fh-Net

Mô Tả: Hỗ Trợ Hot-Pluggable, Simplex Lc Or Scconnector Single Nguồn Điện Cung Cấp +3.3V Lvpecl Giao Diện Data 850/1310/1550Nm Vcsel/fp/dfb, Sm/mm An Toàn Cho Thị Giác, Laser Loại 1, Tương Thích Với...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-16
Module Quang Sfp Stm-16

Module Quang Sfp Stm-16 Multi-Rate Overview The Sfp Stm-16 Multi-Rate Series 2.67Gb/s Transceiver Module Integrates Optics And Electronics In A Small Form Factor Pluggable (Sfp) Package. It...

62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam.
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Fh-Net
Module Quang Sfp Fh-Net

Mô Tả: Hỗ Trợ Hot-Pluggable, Duplex Lc Connector Single Nguồn Điện Cung Cấp +3.3V Lvpecl Giao Diện Data 850/1310/1550Nm Vcsel/fp/dfb, Sm/mm An Toàn Cho Thị Giác, Laser Loại 1, Tương Thích Với...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cáp Quang Adss 12Fo, 24Fo Kv>=100, 200, 300 -2 Đến 72 Sợi Quang Đơn Mode -Vic
Cáp Quang Adss 12Fo, 24Fo Kv>=100, 200, 300 -2 Đến 72 Sợi Quang Đơn Mode -Vic

Cáp Adss 24Fo Khoảng Vượt >=100 Đặt Hàng Sớm Giá Gốc Tính Năng Nổi Bật: Mỏng Hơn - Cáp Quang Được...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M

Cập Nhật: 8 Phút Trước Tình Trạng: Mới Bảo Hành: 12 Tháng Nguồn Gốc: Chính Hãng Hãng Sản Xuất Patchcord Đầu Kết Nối Sc/lc Chiều Dài (M) 3 Bề Dày Bề Dày Core Mm: 50...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-4 622M
Module Quang Sfp Stm-4 622M

Sfp Stm-4 622M Overview: Oc-12 Or Stm-4 Is A Network Line With Transmission Speeds Of Up To 622.08 Mbit/s (Payload: 601.344 Mbit/s; Overhead: 20.736 Mbit/s). Part No. Data...

62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Internet Sang Quang 10/100/1000M Sfp
Bộ Chuyển Đổi Internet Sang Quang 10/100/1000M Sfp

Mô Tả: Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Là Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Ethernet Chuyển Đổi Truyền Thông Giữa Cặp Cáp Xoắn Đôi Không Bọc Vỏ Utp Copper Và Thiết Bị Thu Phát Sfp. Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Đồng Sang...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp 155Mbps, 20Km. Wt-9110/sm/20/lc
Module Quang Sfp 155Mbps, 20Km. Wt-9110/sm/20/lc

Module Quang Sfp 155M Bp S, 20Km Model: Wt-9110/sm/20/lc Đặc Tính: V Sfp Package Với Đầu Nối Lc. V 1310Nm Fp Laser Và Pin Tách Sóng Quang V Truyền Xa Lên Tới 20Km Với Cáp Quang...

62 Bà Triệu - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Mã Hóa Quang Điện 10/100/1000M Sfp Fh-Net
Thiết Bị Mã Hóa Quang Điện 10/100/1000M Sfp Fh-Net

Mô Tả: Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Là Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Ethernet Chuyển Đổi Truyền Thông Giữa Cặp Cáp Xoắn Đôi Không Bọc Vỏ Utp Copper Và Thiết Bị Thu Phát Sfp. Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Đồng Sang...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M

Trang Chủ Tin Tức Liên Hệ Chăm Sóc Khách Hàng: 0913.581.115 Có 0 Sản Phẩm Danh Mục Sản Phẩm Cáp Quang ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cisco Sfp-10G-Lr  Cisco 10Gbase-Lr Sfp+ Module For Smf, 10 Km, Single Mode
Cisco Sfp-10G-Lr Cisco 10Gbase-Lr Sfp+ Module For Smf, 10 Km, Single Mode

Module Quang Sfp Cisco Sfp-10G-Lr Cisco Product # : Sfp-10G-Lr= Cisco Part Number : Sfp-10G-Lr Made In (Coo) : Malaysia Bảo Hành : 12 Tháng 1 Đổi 1 The Cisco® 10Gbase Sfp+ Modules Give You A...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-1 155M
Module Quang Sfp Stm-1 155M

Sfp Oc-3 / Stm-1 / 155Mb Overview: Oc-3 Is A Network Line With Transmission Speeds Of Up To 155.52 Mbit/s (Payload: 148.608 Mbit/s; Overhead: 6.912 Mbit/s, Including Path Overhead) Using...

62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 10/100/1000M Sfp
Thiết Bị Converter Quang 10/100/1000M Sfp

Mô Tả: Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Là Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Ethernet Chuyển Đổi Truyền Thông Giữa Cặp Cáp Xoắn Đôi Không Bọc Vỏ Utp Copper Và Thiết Bị Thu Phát Sfp. Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Đồng Sang...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-1 155M
Module Quang Sfp Stm-1 155M

Sfp Oc-3 / Stm-1 / 155Mb Overview: Oc-3 Is A Network Line With Transmission Speeds Of Up To 155.52 Mbit/s (Payload: 148.608 Mbit/s; Overhead: 6.912 Mbit/s, Including Path Overhead) Using...

62 Bà Triệu - Hoàn Kiếm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-16 2.5G
Module Quang Sfp Stm-16 2.5G

Module Quang Sfp Stm-16 Multi-Rate Overvie The Sfp Stm-16 Multi-Rate Series 2.67Gb/s Transceiver Module Integrates Optics And Electronics In A Small Form Factor Pluggable (Sfp) Package. It Is...

62 Bà Triệu, Hàng Bài, Hoàn Kiếm. Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 10/100/1000M Sfp
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 10/100/1000M Sfp

Mô Tả: Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Là Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Ethernet Chuyển Đổi Truyền Thông Giữa Cặp Cáp Xoắn Đôi Không Bọc Vỏ Utp Copper Và Thiết Bị Thu Phát Sfp. Fhc-1110-3S10A10-Ld5 Đồng Sang...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Module Quang Sfp Stm-4 622M
Module Quang Sfp Stm-4 622M

Sfp Stm-4 622M Overview: Oc-12 Or Stm-4 Is A Network Line With Transmission Speeds Of Up To 622.08 Mbit/s (Payload: 601.344 Mbit/s; Overhead: 20.736 Mbit/s). Part No. Data...

62 Bà Triệu - Hoàn Kiếm
Gọi điện
HN: 0984.055.173
HCM: 070.501.8954

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: mangthanhcong    Cập nhật: 18/08/2020 - 10:22
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG THÀNH CÔNG -o0o- NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Cáp Quang và Phụ Kiện TCN , WINTOP, 3ONEDATA, CISCO, HP-3COM TẠI VIỆT NAM HOTLINE 24/24 : (08)6285 0999...
Đăng bởi: tmglobal_kd3    Cập nhật: 15/05/2014 - 10:02
MÔ TẢ: Hỗ trợ Hot-Pluggable, simplex LC or SCConnector Single Nguồn điện cung cấp +3.3V LVPECL Giao diện data 850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB, SM/MM An toàn cho thị giác,...
Đăng bởi: Bachyen    Cập nhật: 16/04/2013 - 12:08
SFP STM-4 622M Overview: OC-12 or STM-4 is a network line with transmission speeds of up to 622.08 Mbit/s (payload: 601.344 Mbit/s; overhead: 20.736 Mbit/s). ...