Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC) cập nhật mới nhất 2020

1 nơi bán, giá từ : 262.000₫
Hãng sản xuất: Đang chờ cập nhậtXuất xứ: Việt Nam
Xem thêm
Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)
Gian hàng xác thực tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
0914 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Bếp Gas Nardi Lg 755 Avd Hi, Bep Ga Nardi Bộ Chia Lửa Sabaf Cơn Lốc Khuyến Mại Nhận Nhiều Quà Hấp Dẫn
Bếp Gas Nardi Lg 755 Avd Hi, Bep Ga Nardi Bộ Chia Lửa Sabaf Cơn Lốc Khuyến Mại Nhận Nhiều Quà Hấp Dẫn

Bếp Ga Nardi Lg 755 Avd Hi| Bep Ga Nardi Lg 755 Avd Hi|Bếp Ga Âm Nardi Lg 755 Avd Hi Giá Bán Tại Kiến An 15.350.000Vnd | Bep Ga Am Nardi Lg 755 Avd Hi Kích Thước 500X585Mm|Bếp Ga Nardi Lg 755 Avd Hi...

Showroom 127 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Singlemode, Multimode Giá Rẻ Nhất (04) 8582 2357
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Singlemode, Multimode Giá Rẻ Nhất (04) 8582 2357

Công Ty Tnhh Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công Chuyên Cung Cấp Các Sản Phẩm Cáp Quang, Phụ Kiện Quang, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Các Loại . ----- Cáp Quang Singlemode, Multimode 4 ~ 96 Sợi Của...

325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Đàm Thoại Quang Jw4103
Bộ Đàm Thoại Quang Jw4103

Bộ Đàm Thoại Quang Jw4103 Mô Tả: Máy Đàm Thoại Quang Jw4103 Là Bộ Thiết Bị Thoại Sử Dụng Liên Lạc Tại Hai Điểm Đầu Cuối Bằng 1 Sợi Quang. Thiết Bị Kết Hợp Đồng Thời Thu Phát Tin Hiệu Quang Và...

62 Bà Triệu - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bếp Ga Benza Bz 283Ga Bộ Chia Lửa Bằng Đông Siêu Bền Đánh Lửa Bằng Pin Ngắt Ga Tự Động An Toàn Cuối Năm Giảm Giá Cực Sốc Chỉ Có Tại Bếp Nhập Khẩu Đông Dương 666 Đường Láng
Bếp Ga Benza Bz 283Ga Bộ Chia Lửa Bằng Đông Siêu Bền Đánh Lửa Bằng Pin Ngắt Ga Tự Động An Toàn Cuối Năm Giảm Giá Cực Sốc Chỉ Có Tại Bếp Nhập Khẩu Đông Dương 666 Đường Láng

Bếp Ga Benza Bz 283Ga| Bếp Ga Benza Bz 283Ga| Bếp Ga Benza Bz 283Ga| Bếp Ga Benza Bz 283Ga Bếp Ga Âm Kính Có 2 Bếp Nấu Chế Độ Pep Hầm Siêu Tiết Kiệm Ga Tới 30%| Bếp Ga Benza Bz 283Ga Mặt Kính Đen Dày...

668 Đường Láng, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Gia Hạn K+, Bán Thẻ K+, Chia K+, Sửa K+, Lắp Đặt K+, Khuyến Mại K+ 950K/bộ
Gia Hạn K+, Bán Thẻ K+, Chia K+, Sửa K+, Lắp Đặt K+, Khuyến Mại K+ 950K/bộ

Công Ty Tnhh Điện Tử & Dịch Vụ Truyền Hình Hoàng Xuân Tuấn Đ/c: Hà Nội Đt : 0439993168 Hotline: 0975 645 818 – 0936 012 338 Http://hdkplus.com Kính Gửi Quí Khách Hàng : ...

Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Loại 1 Sợi Quang
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Loại 1 Sợi Quang

Tên Sản Phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Loại 1 Sợi Quang Hãng Sản Xuất Apttek - Trung Quốc Khách Xem 999 Ngày Cập Nhật 16-03-2011 Giá...

53C,hồ Hảo Hớn,p-Cô Giang,q1,tp-Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chia Ngăn Tủ Tổ Ong Chì 65.000
Bộ Chia Ngăn Tủ Tổ Ong Chì 65.000

Bộ Chia Ngăn Vô Cùng Linh Hoạt, Được Ghép Với Nhau Bằng Các Chốt Nhựa Nhỏ, Chắc Chắn Nhưng Rất Dễ Dàng Tháo Lắp. Khi Bạn Cần Lắp Thêm Hay Bỏ Bớt Ngăn Sao Cho Phù Hợp Với Diện Tích Của Ngăn Kéo Và Nhu...

374/4A Phạm Hữu Lầu, Ấp 4 Nhà Bè , Tp.hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Mã Hóa Video Sang Quang 1 Kênh Fh-Net
Bộ Mã Hóa Video Sang Quang 1 Kênh Fh-Net

Mô Tả: Sản Phẩm Cung Cấp Cho Khách Hàng Giải Pháp Chi Phí Hiệu Quả Nhất Cho Sự Truyền Tải Của Video Kỹ Thuật Số Một Kênh Đã Được Giải Nén, Một Dữ Liệu Âm Thanh Nổi Và Một Dữ Liệu Rs232/rs422/rs485...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang Đa Chức Năng 4 Kênh Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang Đa Chức Năng 4 Kênh Fh-Net

Mô Tả: Sản Phẩm Truyền 2 ~ 4 Kênh Chất Lượng Cao, Không Nén Video Kỹ Thuật Số, 1 ~ 2 Kênh Dữ Liệu Hai Chiều Và Âm Thanh, 4 E1 Và Ethernet 100M Trên Một Sợi Cáp Duy Nhất. Sản Phẩm Này Cũng Có Thể...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang Đa Chức Năng 4 Kênh Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang Đa Chức Năng 4 Kênh Fh-Net

Mô Tả: Sản Phẩm Truyền 2 ~ 4 Kênh Chất Lượng Cao, Không Nén Video Kỹ Thuật Số, 1 ~ 2 Kênh Dữ Liệu Hai Chiều Và Âm Thanh, 4 E1 Và Ethernet 100M Trên Một Sợi Cáp Duy Nhất. Sản Phẩm Này Cũng Có Thể...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang 16 Kênh Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang 16 Kênh Fh-Net

Mô Tả: Sản Phẩm Là Một Bộ Đa Kỹ Thuật Số Sợi Quang Để Truyền 16 Kênh Chất Lượng Cao, Video Kỹ Thuật Số Chưai Nén, 8 Kênh Hai Chiều Của Dữ Liệu Và Audio, 4 Đường E1 Và Một Đường 100M Ethernet Qua...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang 32 Kênh Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Video Sang Quang 32 Kênh Fh-Net

Mô Tả: Sản Phẩm Là Một Bộ Đa Kỹ Thuật Số Sợi Quang Để Truyền 32 Kênh Chất Lượng Cao, Video Kỹ Thuật Số Chưai Nén, 8 Kênh Hai Chiều Của Dữ Liệu Và Audio, 4 Đường E1 Và Một Đường 100M Ethernet Qua...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Ghép Kênh Quang Pdh 16E1+1000M Fh-Net
Bộ Ghép Kênh Quang Pdh 16E1+1000M Fh-Net

Mô Tả: Bộ Ghép Kênh Pdh 16E1 Có Thể Ghép 16E1 Và 2 Cổng Tự Chọn Ethernet (Tốc Độ 10/100Mbps) Tín Hiệu Vào Cùng 1 Kênh Cáp Để Truyền. Điều Đó Phù Hợp Với Công Suất Thấp, Ứng Dụng Điểm-Điểm Của...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Bi-Di Single Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Bi-Di Single Fh-Net

Mô Tả: Nhóm Fhc-0110-3Sxxbxx Là Một Thiết Bị Chuyển Đổi Dồn Kênh Hai Bước Sóng Được Thiết Kế Phù Hợp Với Sự Phát Tireenr Nhanh Chóng Nhu Cầu Triển Khai Mạng Lưới Cáp Quang. Thiết Bị Chuyển Đổi Độc...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Hoành Phi Câu Đối,đai Tự Cuốn Thư,đức Lưu Quang Bằng Đồng Cuon Thu Cau Doi,hoanh Phi Cau Doi,dai Tu Cau Doi,dat Cuon Thu Dong,hoanh Phi Dong Câu Đối Lá Chuối, Đức Lưu Quang,bộ Hoành Phi Câu Đối, Bộ Ho
Hoành Phi Câu Đối,đai Tự Cuốn Thư,đức Lưu Quang Bằng Đồng Cuon Thu Cau Doi,hoanh Phi Cau Doi,dai Tu Cau Doi,dat Cuon Thu Dong,hoanh Phi Dong Câu Đối Lá Chuối, Đức Lưu Quang,bộ Hoành Phi Câu Đối, Bộ Ho

Tuong Dong,tranh Đồng,đồ Đồng,đĩa Đồng,trống Đồng,đồ Thờ,đồ Phong Thủy,mỹ Nghệ,đúc Đồng,đúc Tượng Đồng,quà Tặng,quà Tặng Mỹ Nghệ,đồ Dùng Phong Thủy,đồ Đồng Thờ Cúng,đồ Đồng Viet Nam,do...

99 Duc Giang -Long Biẻn - Ha Noi
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ  Chia Hdmi 1 Ra 2 Bo Chia Hdmi 1Ra 4 Hỗ Trợ 3D
Bộ Chia Hdmi 1 Ra 2 Bo Chia Hdmi 1Ra 4 Hỗ Trợ 3D

Cty Thiết Bị Công Nghệ Chuyên Cung Cấp Các Sản Phẩm Phụ Kiện Dùng Cho Tv. Bộ Chia Hdmi 1 Ra 2, 1 Ra 4, 1 Ra 8... Đảm Bảo Hàng Chính Hãng Giá Thành Cạnh Tranh Nhất.chất Lượng Phục Vụ Tốt Nhất. Bộ...

182 Lê Đại Hành
Gọi điện
Mới - Cần bán
Máy Photocopy Ricoh Aficio Mp 2501L Chức Năng Chia Bộ Điện Tử Tự Động,
Máy Photocopy Ricoh Aficio Mp 2501L Chức Năng Chia Bộ Điện Tử Tự Động,

Miễn Phí: Giao Hàng Tận Nơi. Hỗ Trợ: Lắp Đặt, Hướng Dẫn Cách Sử Dụng Tận Nơi. Đặc Biệt: Bảo Hành Tận Nơi, Bảo Trì Hoàn Toàn Miễn Phí Đối Với Máy Photocopy. @@@ Đại Siêu Thị Máy Photocopy @@@...

298 Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh, Q.1, Tp Hcm, Viet Nam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Chuyên Hàn Cáp Quang & Đo Suy Hao, Đo Thông Tuyến, Xử Lý Sự Cố Và Thi Công Cáp Quang Nội Bộ Cho Các Doanh Nghiệp
Chuyên Hàn Cáp Quang & Đo Suy Hao, Đo Thông Tuyến, Xử Lý Sự Cố Và Thi Công Cáp Quang Nội Bộ Cho Các Doanh Nghiệp

Công Ty Tích Hợp Mạng Viễn Thông Tia Sáng 753/42 Tỉnh Lộ 10 - P.bình Trị Đông B - Q.bình Tân - Tp.hcm Đt: (08) 3755 8877 - Hotline: 0913 878 993 Hàn Cáp Quang – Đo Test Cáp Quang Xử...

753/42 Tỉnh Lộ 10, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân
Gọi điện
Mới - Cần bán
Chuyên Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 10-100,10-100-1000
Chuyên Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 10-100,10-100-1000

Converter 2Fo Multimode Giá: Liên Hệ Converter 2Fo Netlink Giá: Liên Hệ ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
HN: 0903.430.342
HCM: 0934.014.388

Mô tả sản phẩm: Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Bộ chia quang Cassette 1x2 SC/UPC (Cassette Type PLC)

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: baogiagocongnghiep    Cập nhật: 2 phút trước
Bàn ghế học sinh là đồ dùng nội thất trường học được thiết kế phục vụ nhu cầu học tập của học sinh, sinh viên. Các loại bàn ghế trường học có kiểu dáng hiện đại thiết kế thông...
Đăng bởi: thanh1.tcbtm@gmail.com    Cập nhật: 4 phút trước
bitum phủ đá được cấu tạo từ nhựa bitum và các sợi gỗ tự nhiên được bao phủ bởi các hạt đá nghiền nhỏ Với rất nhiều tính năng vượt trội mêm sảm phẩm đã có mặt ở nhiều quốc...
Đăng bởi: thanh1.tcbtm@gmail.com    Cập nhật: 4 phút trước
VÀI NÉT VỀ TẤM LỢP CORRUBIT * Kích thước: - Dài: 2m, - Rộng: 0,93m - Độ dày: 2,4mm. - Dạng sóng hình Sin, có 10 sóng trên 1 tấm. - chiều cao sóng là 3,6mm ...