Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Dây nhảy quang đơn mốt FC/UPC-LC/UPC dài 10m, phi 3.0mm, simplex cập nhật mới nhất 2020

2 nơi bán, giá từ : 48.000₫ - 50.000₫
Loại: Dây nhảy quangXuất xứ: Hàn Quốc
Xem thêm
Dây nhảy quang đơn mốt  FC/UPC-LC/UPC dài 10m, phi 3.0mm, simplex
Gian hàng xác thực tích cực
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
0914 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M

Đầu Nối Suy Hao Quang Lc/pc Or Lc/upc Giá: Liên Hệ Bộ Suy Hao Tín Hiệu Quang Sc Giá: Liên Hệ ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Loại Sc , Fc , St , Lc
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Loại Sc , Fc , St , Lc

Công Ty Tnhh Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công Http://www.namthanhcong.com Chuyên Cung Cấp Các Sản Phẩm Cáp Quang, Dây Nhảy Quang, Hộp Phối Quang Odf, Măng Xông Cáp Quang, Bộ Chuyển Đổi...

325 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Fc/upc, Hiệu Kington
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Fc/upc, Hiệu Kington

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang (Patch Cord) Của Hãng Kington - Trung Quốc Như Sau: Dây Nhảy Quang Fc-Sc Single-Mode Http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.com...

Số 1A, Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Sc/upc, Hiệu Kington
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Sc/upc, Hiệu Kington

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang (Patch Cord) Của Hãng Kington - Trung Quốc Như Sau: Dây Nhảy Quang Sc-Sc Single-Mode Http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cáp Quang Dã Chiến 4 Sợi (Đơn Mốt Hoặc Đa Mốt)
Cáp Quang Dã Chiến 4 Sợi (Đơn Mốt Hoặc Đa Mốt)

Cáp Quang Dã Chiến Cáp Quang Dã Chiến Được Thiết Kế Dùng Cho Các Lĩnh Vực Truyền Dẫn Di Động, Độ Bền Cao, Công Ty Chúng Tôi Nhận Đặt Hàng Với Chiều Dài Cuộn Cáp Và Đầu Nối Cáp Theo Yêu Cầu Của...

62 Bà Triệu - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn ...

Số 1B, Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Om3 10G  ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module
Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Như Sau: Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Thông Tin Sản Phẩm - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M

Cập Nhật: 8 Phút Trước Tình Trạng: Mới Bảo Hành: 12 Tháng Nguồn Gốc: Chính Hãng Hãng Sản Xuất Patchcord Đầu Kết Nối Sc/lc Chiều Dài (M) 3 Bề Dày Bề Dày Core Mm: 50...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Patch Cord Cat5, Cat6 Amp Giá Tốt
Dây Nhảy Quang Patch Cord Cat5, Cat6 Amp Giá Tốt

Dây Nhảy Patch Cord Cat5 , Cat6 Amp Quý Khách Vui Lòng Lh: Ms Thúy 0974.895.610 Yahoo: Lethuy_90 Để Có Giá Tốt Nhất Stt Mã Miêu Tả Xuất Xứ Giá Sp ...

Số 54, Ngách 8, Ngõ 95, Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M

Trang Chủ Tin Tức Liên Hệ Chăm Sóc Khách Hàng: 0913.581.115 Có 0 Sản Phẩm Danh Mục Sản Phẩm Cáp Quang ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Chuyên Phụ Kiện Quang, Nhân - Mặt - Đế, Dây Nhảy,odf 2Fo, 4Fo, Converter, Module
Chuyên Phụ Kiện Quang, Nhân - Mặt - Đế, Dây Nhảy,odf 2Fo, 4Fo, Converter, Module

Các Sản Phẩm Thuộc Danh Mục Phụ Kiện Quang Converter-Zyxel-1000-Fo-Det Giá: Liên Hệ Media-Converter-100 ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện - Converter Quang, Dây Nhảy Quang Gọi (04) 85822357
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện - Converter Quang, Dây Nhảy Quang Gọi (04) 85822357

Công Ty Tnhh Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công 325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội Tel: (04) 8582 2357 | E-Mail: Sales@namthanhcong.com Website: Http://www.namthanhcong.com Chuyên Cung...

325 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Om3 10G  ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module
Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Như Sau: Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Thông Tin Sản Phẩm - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn ...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Phân Phối Dây Nhảy Quang Giá Rẻ Độ Dài Các Loại
Phân Phối Dây Nhảy Quang Giá Rẻ Độ Dài Các Loại

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship Hàng Toàn...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Chuyên Bán Các Loại Dây Nhảy, Dây Nối, Dây Nối Quang Tại Tp.hcm & Các Tỉnh
Chuyên Bán Các Loại Dây Nhảy, Dây Nối, Dây Nối Quang Tại Tp.hcm & Các Tỉnh

Công Ty Tnhh Tmdv Công Nghệ Tôn Tuệ Phone : 08 8808 6556 - Hotline : 0966 444 083 Địa Chỉ : 39 Lương Hữu Khánh, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Tp Hcm Vpgd : 67 Đường T5, P.tây Thạnh,q.tân Phú, Tp...

67 Đường T5 , P. Tân Phú ,quận Tây Thạnh
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Chuyền - Vòng Cổ Hoa Mẫu Đơn
Dây Chuyền - Vòng Cổ Hoa Mẫu Đơn

Dây Chuyền - Vòng Cổ Hoa Mẫu Đơn

57 D1 Bình Thạnh Hồ Chí Minh
Gọi điện
HN: 0903.430.342
HCM: 0934.014.388

Mô tả sản phẩm: Dây nhảy quang đơn mốt FC/UPC-LC/UPC dài 10m, phi 3.0mm, simplex

Công ty TNHH Công nghệ SONG NHÂN Chuyên sản xuất, cung cấp và phân phối:

Thiết bị điện, viễn thông và công nghệ thông tin.

+ Thiết bị truyền hình, camera và hội nghị truyền hình.

Hotline: 0989508372 Mrs.Đoan hoặc 0948304499 Ms.Hà       Email: sales@ftth.com.vn

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: thaihanstc4    Cập nhật: 1 phút trước
GIVI MISURE Vietnam trân trọng kính chào Quý khách! GIVIMISURE VIETNAM - GIVI MISURE VIETNAM - ĐẠI ĐIỆN GIVI MISURE TẠI VIỆT NAM - STC VIETNAM ĐẠI DIỆN CHÍNH THỨC CỦA HÃNG....
Đăng bởi: funotelvietnam    Cập nhật: 1 phút trước
Bếp á 2 họng kèm quạt thổi có bồn nước đà nẵng Bán buôn đồ dùng khách sạn, nhà hàng, văn phòng, đồ dùng gia đình, thiết bị bếp công nghiệp, thiết bị nhà bếp, vệ sinh...
Đăng bởi: dogonoithatminhquan    Cập nhật: 1 phút trước
Tủ áo gỗ xoan đào dài 1m9x cao 2m15x sau 56 .Gỗ đã qua tẩm sấy chống cong vênh mối mọt. Hàng bền, đẹp, phun PU tỷ mỉ, Bảo Hành : 3 năm Hàng làm tại xưởng không qua trung...