Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Dây nhảy quang SC-LC duplex Multi mode cập nhật mới nhất 2020

3 nơi bán, giá từ : 45.000₫ - 65.000₫
Hãng sản xuất: Sur-linkLoại: Dây nhảy quang
Xem thêm
Dây nhảy quang SC-LC duplex Multi mode
Gian hàng xác thực tích cực
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 60 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
0914 ******
Gian hàng thường
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Sao Vàng
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Sao Vàng (vietsaovang)
62 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M
Dây Nhảy Quang Patchcord Sc-Lc Multi-Mode 3M

Cập Nhật: 8 Phút Trước Tình Trạng: Mới Bảo Hành: 12 Tháng Nguồn Gốc: Chính Hãng Hãng Sản Xuất Patchcord Đầu Kết Nối Sc/lc Chiều Dài (M) 3 Bề Dày Bề Dày Core Mm: 50...

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M

Đầu Nối Suy Hao Quang Lc/pc Or Lc/upc Giá: Liên Hệ Bộ Suy Hao Tín Hiệu Quang Sc Giá: Liên Hệ ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M

Trang Chủ Tin Tức Liên Hệ Chăm Sóc Khách Hàng: 0913.581.115 Có 0 Sản Phẩm Danh Mục Sản Phẩm Cáp Quang ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Loại Sc , Fc , St , Lc
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Loại Sc , Fc , St , Lc

Công Ty Tnhh Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công Http://www.namthanhcong.com Chuyên Cung Cấp Các Sản Phẩm Cáp Quang, Dây Nhảy Quang, Hộp Phối Quang Odf, Măng Xông Cáp Quang, Bộ Chuyển Đổi...

325 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.com.vn ...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
 Nhận Đặt Hàng Sản Xuất Dây Nhảy Quang Sc, Lc, St, Fc
Nhận Đặt Hàng Sản Xuất Dây Nhảy Quang Sc, Lc, St, Fc

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship Hàng Toàn...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...
Bảng Báo Giá Dây Nhảy Quang 3M,5M,10M,20M,30M Các Loại Đầu Sc,lc,fc,...

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.com...

Số 1A, Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Sc/upc, Hiệu Kington
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Sc/upc, Hiệu Kington

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang (Patch Cord) Của Hãng Kington - Trung Quốc Như Sau: Dây Nhảy Quang Sc-Sc Single-Mode Http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Fc/upc, Hiệu Kington
Dây Nhảy Quang Sc/upc - Fc/upc, Hiệu Kington

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang (Patch Cord) Của Hãng Kington - Trung Quốc Như Sau: Dây Nhảy Quang Fc-Sc Single-Mode Http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn ...

Số 1B, Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Om3 10G  ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module
Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Như Sau: Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Thông Tin Sản Phẩm - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Patch Cord Cat5, Cat6 Amp Giá Tốt
Dây Nhảy Quang Patch Cord Cat5, Cat6 Amp Giá Tốt

Dây Nhảy Patch Cord Cat5 , Cat6 Amp Quý Khách Vui Lòng Lh: Ms Thúy 0974.895.610 Yahoo: Lethuy_90 Để Có Giá Tốt Nhất Stt Mã Miêu Tả Xuất Xứ Giá Sp ...

Số 54, Ngách 8, Ngõ 95, Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Chuyên Phụ Kiện Quang, Nhân - Mặt - Đế, Dây Nhảy,odf 2Fo, 4Fo, Converter, Module
Chuyên Phụ Kiện Quang, Nhân - Mặt - Đế, Dây Nhảy,odf 2Fo, 4Fo, Converter, Module

Các Sản Phẩm Thuộc Danh Mục Phụ Kiện Quang Converter-Zyxel-1000-Fo-Det Giá: Liên Hệ Media-Converter-100 ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện - Converter Quang, Dây Nhảy Quang Gọi (04) 85822357
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện - Converter Quang, Dây Nhảy Quang Gọi (04) 85822357

Công Ty Tnhh Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công 325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội Tel: (04) 8582 2357 | E-Mail: Sales@namthanhcong.com Website: Http://www.namthanhcong.com Chuyên Cung...

325 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Om3 10G  ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module
Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module

Công Ty Chúng Tôi Chuyên Cung Cấp Các Loại Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Như Sau: Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Thông Tin Sản Phẩm - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp...

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Phân Phối Dây Nhảy Quang Giá Rẻ Độ Dài Các Loại
Phân Phối Dây Nhảy Quang Giá Rẻ Độ Dài Các Loại

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship Hàng Toàn...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ
Dây Nhảy Quang Singlemode, Multimode Các Độ Dài Từ 3M-30M Giá Rẻ

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn ...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
HN: 0902.957.889
HCM: 0934.014.388

Mô tả sản phẩm: Dây nhảy quang SC-LC duplex Multi mode

 

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: tanphuquy    Cập nhật: 1 phút trước
Màng xốp hơi bọc hàng hóa, bọc bàn ghế chống trày xước Xốp hơi với các túi khí căng tròn, mềm mại, bọc ngoài các sản phẩm chống va đập và chầy xước. Sản phẩm được ứng...
Đăng bởi: Kienn102    Cập nhật: 1 phút trước
Thông số kỹ thuật Kích thước 125mm Khả năng cắt nhựa (mm) Ø2.0 Khả năng giữ sản phẩm khi cắt (mm) Ø0.8~2.0 (Dây...
Đăng bởi: pnbdshochiminh@gmail.com    Cập nhật: 1 phút trước
Vị trí: đường Nguyễn Cửu Phú - Đường Số 7 Tên Lửa - Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, gần AEON mall và bến xe miền tây Diện tích: 5,5m x 24m = 132m2 vuông vức rất đẹp - Giá :...