Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 80Km cập nhật mới nhất 2020

2 nơi bán, giá từ : 1.800.000₫
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 80 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1550 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 32 / Trọng lượng (g) : 300 /
Xem thêm
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 80Km
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
Liên hệ để có giá tốt. Hotline...
0914 ******
Gian hàng thường
Cần kiểm lại hàng
Mới - Chưa VAT
Chính hãng
BH: 36 tháng
Công Ty TNHH Tự Động Hóa Và Tin Học Công Nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Hà Nội 2 : Công Ty TNHH Tự Động Hóa Và Tin Học Công Nghiệp Bách Khoa (BKAII) (bkaii)
Công ty BKAII chuyên cung cấp các thiết bị...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 1 đánh giá)
0936 ******
Gợi ý Cá nhân bán
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Fc/apc-Fc/apc Single-Mode 3M
Dây Nhảy Quang Fc/apc-Fc/apc Single-Mode 3M

Dây Nhảy Quang Fc-St, Singlemode, Duplex | Patchcord-Sc/st-Mm Thông Tin Sản Phẩm Dây Nhẩy Quang Singlemode Fc-St Singlemode - Dây Nhảy Quang Là Một Đoạn Cáp Quang Single-Mode , Sợi Đôi -...

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Saleit - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Opt-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310Nm, 25Km
Saleit - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Opt-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310Nm, 25Km

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Chất Lượng - Giá...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nối Quang Lc, Sc Single-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom
Dây Nối Quang Lc, Sc Single-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom

Dây Nối Quang Lc, Scsingle-Mode Là Đoạn Cáp Quang Dài 1.5M Giá Rẻ Tại Tltelecom Dây Hàn Nối Quang Tên Tiếng Anh Là Pigtail (Một Số Nơi Còn Còn Là Dây Đuôi Lợn, Dây Đuôi Chuột) Là Một Đoạn Cáp Quang...

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M
Dây Nhảy Quang Sc-Lc, Sc_Sc, Sc-Fc, Dây Nhảy Quang Single Mode/multimode, 3M, 5M

Đầu Nối Suy Hao Quang Lc/pc Or Lc/upc Giá: Liên Hệ Bộ Suy Hao Tín Hiệu Quang Sc Giá: Liên Hệ ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang Bi-Di Single Fh-Net
Thiết Bị Converter Quang Bi-Di Single Fh-Net

Mô Tả: Nhóm Fhc-0110-3Sxxbxx Là Một Thiết Bị Chuyển Đổi Dồn Kênh Hai Bước Sóng Được Thiết Kế Phù Hợp Với Sự Phát Tireenr Nhanh Chóng Nhu Cầu Triển Khai Mạng Lưới Cáp Quang. Thiết Bị Chuyển Đổi Độc...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M
Victelecom Chuyên Dây Nhảy Quang Single Mode/multi Mode, Loại 3M, 5M,10M...60M

Trang Chủ Tin Tức Liên Hệ Chăm Sóc Khách Hàng: 0913.581.115 Có 0 Sản Phẩm Danh Mục Sản Phẩm Cáp Quang ...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc
Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc

Dây Nhảy Quang Single-Mode Lc/upc-Lc/upc Dây Nhảy Quang Lc-Lc, Singlemode, Duplex | Patchcord-Sc/st-Sm Thông Tin Sản Phẩm Dây Nhẩy Quang Singlemode Lc-Lc Singlemode - Dây Nhảy Quang Là...

15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cáp Quang Single Mode Đơn Mốt 48 Sợi Giá Rẻ Lh
Cáp Quang Single Mode Đơn Mốt 48 Sợi Giá Rẻ Lh

Cáp Quang Single Mode ( Đơn Mốt) 48 Sợi Giá Rẻ Lh 0916.955.988 Số Sợi: 48 Sợi Quang Đơn Mode. Bước Sóng Họat Động Của Sợi Quang: Từ 1310Nm Và 1550Nm. Phần Tử Chịu Lực Trung Tâm Phi Kim Loại (Frp)....

15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Quang, Cáp Quang, Bộ Chuyển Đổi Quang- Điện Video Converter Single
Thiết Bị Quang, Cáp Quang, Bộ Chuyển Đổi Quang- Điện Video Converter Single

Công Ty Cổ Phần Vũ Hoàng Telecom Cung Cấp Thiết Bị An Ninh, Giám Sát Uy Tín Nhất Việt Nam -Hotline : 0989 067 969 0989 067 969 (Ms. Linh). Hà Nội Gọi 0989 067 969 - 04 6256 1111-...

23 Ngõ 113 Vĩnh Hồ, Đống Đa, Hà Nội / Hcm 1: 46E3 Nguyễn Văn Đậu, Q.bình Thạnh / Hcm 2: 49 Lãnh Binh Thăng, P12, Q11, Tp.hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 2U-17 Slot Managed Center Fh-Net
Thiết Bị Converter Quang 2U-17 Slot Managed Center Fh-Net

Mô Tả: - Các Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Có Quản Lý Tự Động Đàm Phán Fh-Net Fhc 10M, 100M, 10/100M Được Thiết Kế Cho Mạng Viễn Thông Ip Man, Chúng Hỗ Trợ Chế Độ Làm Việc Cả Song Công Toàn Phần Và Bán...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Bi-Di Single Fh-Net
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Bi-Di Single Fh-Net

Mô Tả: Nhóm Fhc-0110-3Sxxbxx Là Một Thiết Bị Chuyển Đổi Dồn Kênh Hai Bước Sóng Được Thiết Kế Phù Hợp Với Sự Phát Tireenr Nhanh Chóng Nhu Cầu Triển Khai Mạng Lưới Cáp Quang. Thiết Bị Chuyển Đổi Độc...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bi-Di Single Fiber Media Converter Fh-Net
Bi-Di Single Fiber Media Converter Fh-Net

Mô Tả: Nhóm Fhc-0110-3Sxxbxx Là Một Thiết Bị Chuyển Đổi Dồn Kênh Hai Bước Sóng Được Thiết Kế Phù Hợp Với Sự Phát Tireenr Nhanh Chóng Nhu Cầu Triển Khai Mạng Lưới Cáp Quang. Thiết Bị Chuyển Đổi Độc...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 10/100M Sfp
Thiết Bị Converter Quang 10/100M Sfp

Mô Tả: Fchc0110-3S20A10 Là Một Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Ethernet Có Chức Năng Chuyển Đổi Truyền Thong Giữa Cặp Dây Cáp Xoắn Không Bọc Vỏ Utp Copper Và Thiết Bị Thu Phát Quang Sfp (Bản Nhỏ- Chốt Hệ...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 1000M
Thiết Bị Converter Quang 1000M

Overview: Fhc1000 Series Gigabit Ethernet 1000Base-T To 1000Base-Fx Converter Designed To Fit The Emerging Deployment Needs Of Optical Fiber Network. This Stand-Alone Converter Allows You To...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Nhận Đặt Hàng Trực Tiếp Tại Nhà Máy Và Phân Phối Converter Quang Netlink Toàn Qu
Nhận Đặt Hàng Trực Tiếp Tại Nhà Máy Và Phân Phối Converter Quang Netlink Toàn Qu

Công Ty Cổ Phần Saleit Đc: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội Đt: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: Phamhoa_Tdh2 Or Thietbimang_Hangdoc Or Saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship Hàng Toàn...

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 2U-17 Slot Managed Center Fh-Net
Thiết Bị Converter Quang 2U-17 Slot Managed Center Fh-Net

Mô Tả: - Các Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Có Quản Lý Tự Động Đàm Phán Fh-Net Fhc 10M, 100M, 10/100M Được Thiết Kế Cho Mạng Viễn Thông Ip Man, Chúng Hỗ Trợ Chế Độ Làm Việc Cả Song Công Toàn Phần Và Bán...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Thiết Bị Converter Quang 10/100M
Thiết Bị Converter Quang 10/100M

Mô Tả: - Nhóm Fhc-0110 Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Nguồn Điện Rời Chắc Chắn, Giá Cả Phù Hợp, Ít Lãng Phí, Có Độ Tin Cậy Cao Chuyển Đổi Tín Hiệu Dữ Liệu Bắc Cầu Nhanh Giữa Các Giao Diện 10/100...

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Cáp Quang Adss 12Fo, 24Fo Kv>=100, 200, 300 -2 Đến 72 Sợi Quang Đơn Mode -Vic
Cáp Quang Adss 12Fo, 24Fo Kv>=100, 200, 300 -2 Đến 72 Sợi Quang Đơn Mode -Vic

Cáp Adss 24Fo Khoảng Vượt >=100 Đặt Hàng Sớm Giá Gốc Tính Năng Nổi Bật: Mỏng Hơn - Cáp Quang Được...

114 Trường Chinh, Phương Mai, Đống Đa
Gọi điện
HN: 0984.055.173
HCM: 070.501.8954

Mô tả sản phẩm: Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 80Km

Products Content:
3onedata Managed Media Converter is a 10/100Base-TX auto negotiation and auto MDI/MDIX cable selection Fast Ethernet Media Converter with intelligent network management that translates transmission signals from a twisted-pair 10Base-T or 100Base-TX cable to 100Base-FX fiber optic cable. It enables network managers and network operators quickly isolate problems without visiting multiple wiring closets, avoiding expensive downtime. With its SNMP manager, user can monitor and configure the Copper Port and Optical Port of center chassis and remote standalone easily. Besides, user can control the bandwidth rate limiting as N*32Kbps.
Features
Hardware Function

1. Support 10Base-T, 100Base-TX, 100Base-FX
2 .Fully compatible with IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x st andards
3. Up to 5km distance on multi mode optical port and 120km distance on single mode optical port
4. High-performance auto-negotiation chips make sure the data transfer with higher
5. Security, stability and without block.
6. Up to 1916 bytes package forwarded
7. Support half/full duplex mode Auto-negotiate
8. Low power consumption, low heat generation and excellent compatibility
9. 10 Watt professional communication power supply module inside the standalone.
10. Chassis supports double redundant power supply modules and each power supply module
11. Supports up to 100 Watt power output for the security and stability
12. Support hot-swap for all the modules, but not including management module
13. Single-strand/dual-strand optical module selectable, FC/SC/ST optical port slectable and standalone/16-slot chassis selectable

Software Function

1. Support local and remote management
2. Support Console, WEB and SNMP management
3. Show details of system information, including chassis name, location information, IP address, start-up time, software and hardware version
4. View & configure the working status of local chassis and remote standalone device, including connection status, speed, half/full duplex mode, port status
5. Set the speed limitation from 0Mbps to 70Mbps by step of 32Kbps
6. Support remote loop back function, three loop back position selectable. Help to find out the line fault conveniently
7. Summarize the data flow information and show the communication state of each port
8. Support SNMP management. Set Trap Destination and Community Name, including the authority
9. Reset the system or a single module or the remote end device via management software
10. Reset chassis to factory default
11. Support online firmware upgraded
12. Show the detailed information of power supply, including AC/DC type and running status
13. Provide MIB file, make it easy to be integrated into the third party SNMP management software
14. Adopt the centralized management style and the tree-view catalogue, which can manage many sets of chassis at the same time in one single window. Meantime, it's very easy and clear to manage all devices even if many chassis in one window.


Device Size
Standalone: 132mm (width)*36mm (depth)*122mm (height)
19-inch Chassis: 440mm (width)*125mm(depth)*250mm(height)

Power
AC: 220VAC+-20%, 50/60Hz
DC: -40~-57 VDC
Power consumption: Standalone < 3W, Chassis full of modules < 50W

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: PNCorp    Cập nhật: Hôm qua, lúc 16:43
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 AN-UMGSM-AS-20-J Mã sản phẩm: AN-UMGSM-AS-20-J Xuất xứ: Taiwan Mô tả Các chỉ báo trạng thái LED cho Nguồn, Liên kết /...
Đăng bởi: dienmayhaithuduc    Cập nhật: 23/09/2020 - 09:37
Bộ chuyển optical ra audio, có nút điều chỉnh volume vừa mới ra đời năm 2019 được hãng OEM nổi tiếng sản xuất. Điểm đặc là nút volume điều chỉnh lớn nhỏ âm lượng, giúp Quý...
Đăng bởi: dienmayhaithuduc    Cập nhật: 09/09/2020 - 09:40
Hiện nay trên thị trường các loại Smart Tivi đều không có đường âm thanh Analog ra, thì đây Bộ chuyển âm thanh Kiwi DAC X3 chuyển đổi từ ngõ Optical của LCD thông minh ra âm...